เลือกตำแหน่งที่ตั้งของคุณ:

ประเทศ

กรุณาเลือกภาษา:

Dr. Yanmin (Andy) Gu

ประธานของคณะกรรมาธิการที่ปรึกษา

กรรมการบริหาร รองประธานของบริษัท Midea Group

ชีวประวัติ

Dr. Yanmin (Andy) Gu

Lin (Avant) Bai

สมาชิกคณะกรรมาธิการที่ปรึกษานายจ้าง

ประธานกรรมการบริษัท Midea Group แผนกเครื่องทำความเย็น

Lin (Avant) Bai

Wilfried Eberhardt

สมาชิกคณะกรรมาธิการที่ปรึกษาสหภาพแรงงาน

ผู้บริหารฝ่ายการตลาดของบริษัท KUKA AG

ชีวประวัติ

Wilfried Eberhardt

Manfred Hüttenhofer

สมาชิกคณะกรรมาธิการที่ปรึกษาสหภาพแรงงาน

หัวหน้าศูนย์พัฒนาขีดความสามารถ Competence Center Motion Control KUKA Deutschland GmbH

ชีวประวัติ

Manfred Hüttenhofer

Prof. Dr. Henning Kagermann

สมาชิกคณะกรรมาธิการที่ปรึกษานายจ้าง

ประธานคณะกรรมการจัดการสถาบันการศึกษา acatech – สถาบันวิศวกรรมวิทยาศาสตร์แห่งเยอรมนี

วุฒิสมาชิกของ acatech

ชีวประวัติ

Prof. Dr. Henning Kagermann

อาร์มิน โคลบ์

สมาชิกคณะกรรมาธิการที่ปรึกษาสหภาพแรงงาน 

ประธานสภาแรงงานสมาพันธ์ KUKA ณ สำนักงานที่ตั้งในเมืองเอาก์สบวร์ก

ชีวประวัติ

อาร์มิน โคลบ์

คาโรล่า ไลต์ไมร์

สมาชิกคณะกรรมาธิการที่ปรึกษาสหภาพแรงงาน 

รองประธานสภาแรงงานสมาพันธ์ KUKA ณ สำนักงานที่ตั้งในเมืองเอาก์สบวร์ก

คาโรล่า ไลต์ไมร์

Min (Francoise) Liu

สมาชิกคณะกรรมาธิการที่ปรึกษานายจ้าง

รองประธานบริษัท Yangshengtang Co., Ltd.

ชีวประวัติ

Min (Francoise) Liu

Dr. Myriam Meyer

สมาชิกคณะกรรมาธิการที่ปรึกษานายจ้าง

เจ้าของ mmtec

ชีวประวัติ

Dr. Myriam Meyer

Tanja Smolenski

สมาชิกคณะกรรมาธิการที่ปรึกษาสหภาพแรงงาน

เลขาธิการสหภาพของคณะกรรมการบริหารสหภาพแรงงาน IG Metall, แผนกปัญหาพื้นฐานและนโยบายสังคม สำนักงานเบอร์ลิน

ชีวประวัติ

Tanja Smolenski

Angela Steinecker

กรรมการกำกับดูแลพนักงาน
2. ตัวแทนผู้มีอำนาจและกรรมการผู้จัดการของ IG Metall Augsburg

ชีวประวัติ

Angela Steinecker

Helmut Zodl

สมาชิกคณะกรรมาธิการที่ปรึกษานายจ้าง

ประธานเจ้าหน้าที่บริหารด้านการเงินของบริษัท GE Healthcare

ชีวประวัติ

Helmut Zodl

ข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับคณะกรรมาธิการที่ปรึกษา

ศึกษาเรื่องที่น่ารู้เกี่ยวกับ คณะกรรมการของคณะกรรมาธิการที่ปรึกษา และวาระการดำรงตำแหน่งได้ที่นี่

 

ตารางต่อไปนี้แสดงรายละเอียดโดยรวมขององค์ประกอบทีมงานในคณะกรรมการต่าง ๆ (Committees) ของคณะกรรมาธิการที่ปรึกษา

อ่านข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับการทำงานของคณะกรรมการได้โดยคลิกที่ลิงก์ด้านล่าง: คณะกรรมการของคณะกรรมาธิการที่ปรึกษา

คณะกรรมการของคณะกรรมาธิการที่ปรึกษา

สมาชิกของคณะกรรมการ

คณะกรรมการสรรหา 

Dr. Yanmin (Andy) Gu (ประธาน)
Francoise (Min) Liu

คณะกรรมการบริหารงานบุคคล

Dr. Yanmin (Andy) Gu (ประธาน)
Armin Kolb
Francoise (Min) Liu

คณะกรรมาธิการตรวจสอบ (Audit Committee)

Helmut Zodl (ประธาน)
Dr. Yanmin (Andy) Gu
Carola Leitmeir
Dr. Myriam Meyer
Tanja Smolenski

คณะกรรมการวางแผนกลยุทธ์และเทคโนโลยี

Prof. Dr. Henning Kagermann (ประธาน)
Dr. Yanmin (Andy) Gu
Manfred Hüttenhofer
Armin Kolb
Carola Leitmeir
Dr. Myriam Meyer
Lin (Avant) Bai

คณะกรรมการบริหารงานไกล่เกลี่ย

Dr. Yanmin (Andy) Gu (ประธาน)
Francoise (Min) Liu
Carola Leitmeir

"เว็บไซต์นี้มีการใช้ข้อมูลคุกกี้ (รายละเอียดเพิ่มเติม) เพื่อมอบประสบการณ์การบริการที่ดีที่สุดแก่คุณ หากคุณต้องการใช้เว็บไซต์ของเราต่อ เราจะใช้ข้อมูลคุกกี้ที่จำเป็นทางเทคนิคเท่านั้น หากคุณคลิก “ตกลงและค้นพบ KUKA” จะถือว่าคุณยอมรับให้ใช้ข้อมูลคุกกี้เพื่อประโยชน์ทางการตลาด คุณสามารถเลือกได้ว่าจะให้เราใช้ข้อมูลคุกกี้ประเภทใดด้วยการคลิก “การตั้งค่าคุกกี้”

การตั้งค่าคุ้กกี้